[go: nahoru, domu]

Jump to content

Aliyu Datti

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Aliyu Datti
Rayuwa
Haihuwa Kaduna, 14 ga Maris, 1982 (42 shekaru)
ƙasa Najeriya
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Calcio Padova (en) Fassara1997-199740
S.C. Ravenna Sport 2019 (en) Fassara1998-1998290
  A.C. Milan1998-200020
  AC Monza (en) Fassara2000-2001263
  Ƙungiyar ƙwallon ƙafar Najeriya2000-200430
  A.C. Milan2001-2002
Siena FC (en) Fassara2002-200340
  Standard Liège (en) Fassara2003-2004288
R.A.E.C. Mons (en) Fassara2004-20053014
KAA Gent (en) Fassara2005-2006232
S.V. Zulte Waregem (en) Fassara2006-2006131
R.A.E.C. Mons (en) Fassara2007-2008240
K.F.C. Dessel Sport (en) Fassara2009-201030
Niger Tornadoes F.C.2009-2009203
 
Muƙami ko ƙwarewa Ataka
Nauyi 71 kg
Tsayi 180 cm

Mohammed Aliyu Datti (an haife shi a ranar 14 ga watan Maris na shekara ta 1982) tsohon ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na Najeriya wanda ya taka leda a matsayin ɗan wasan gaba.[1]

Aliyu ya fara aiki tare da Padova . [2]

Hanyoyin haɗi na waje

[gyara sashe | gyara masomin]